amply karaoke jarguar Mã giảm giá Lazada 2016 http://canhovivariversidequan6.com/ grand central quan 3 Hướng dẫn chi tiết cách mua thẻ zing, mua thẻ viettel tại http://trumthe.com/detail-news/ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-171.html bằng sms mệnh giá 10k 20k 50k 100k ... Máy bơm nước điện chìm Dongyin
Kinh nghiệm tự ôn thi CPA
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Hybrid View

Junior Member

Kinh nghiệm tự ôn thi CPA

Có bạn nào ở xa TP HCM hay Hà Nội không đi học ôn thi CPA được không ạ, cho mình xin ít kinh nghiệm tự ôn thi với? Mình ở Bình Dương, không đi học ôn được, tính năm nay thi lần đầu nên đang tha thiết xin kinh nghiệm đây ạ!

Junior Member
    [QUOTE=Trang Le;1196]Có bạn nào ở xa TP HCM hay Hà Nội không đi học ôn thi CPA được không ạ, cho mình xin ít kinh nghiệm tự ôn thi với? Mình ở Bình Dương, không đi học ôn được, tính năm nay thi lần đầu nên đang tha thiết xin kinh nghiệm đây ạ![/QUOTE]

Mình cũng tự ôn này. mình thi xong cchn kế toán từ 2010, năm nay địnhthi tiếp 3 môn nữa. bạn tìm đề các năm trước và bài tập của các môn nữa, làm đi làm lại bt và đề nhiều vào đừng ngồi đọc ko lý thuyết sẽ ko vào đâu. tự đặt mình vào vị trí giáo viên, nếu bạn là gv bạn thì với tài liệu như vậy bạn sẽ ra đề ở chỗ nào. Mình có 1 thuận lợi là đã từng làm gv kế toán 5 năm nên mình ôn thi khá sát

Junior Member
    [QUOTE=buthoi;1204]Mình cũng tự ôn này. mình thi xong cchn kế toán từ 2010, năm nay địnhthi tiếp 3 môn nữa. bạn tìm đề các năm trước và bài tập của các môn nữa, làm đi làm lại bt và đề nhiều vào đừng ngồi đọc ko lý thuyết sẽ ko vào đâu. tự đặt mình vào vị trí giáo viên, nếu bạn là gv bạn thì với tài liệu như vậy bạn sẽ ra đề ở chỗ nào. Mình có 1 thuận lợi là đã từng làm gv kế toán 5 năm nên mình ôn thi khá sát[/QUOTE]

cảm ơn bạn đã chia sẻ! mình tim được đề từ năm 2010 trờ về trước, nếu bạn có đề năm 2011, 2012 cho mình xin với!

Junior Member
    [QUOTE=Trang Le;1212]cảm ơn bạn đã chia sẻ! mình tim được đề từ năm 2010 trờ về trước, nếu bạn có đề năm 2011, 2012 cho mình xin với![/QUOTE]

Theo mình nếu có điều kiện nên đi ôn vì các sĩ phu Bắc Việt ra đề rất lả trong cách hành văn và nếu không quen với lối sử dụng từ ngữ rất dễ trả lời thiếu ý khiến bạn bị fail