amply karaoke jarguar Mã giảm giá Lazada 2016 http://canhovivariversidequan6.com/ grand central quan 3 Hướng dẫn chi tiết cách mua thẻ zing, mua thẻ viettel tại http://trumthe.com/detail-news/ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-171.html bằng sms mệnh giá 10k 20k 50k 100k ... Máy bơm nước điện chìm Dongyin
Tạo nhóm ôn thi trên diễn đàn
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Junior Member

Tạo nhóm ôn thi trên diễn đàn

Dear all,

Như các bạn đã biết hiệu quả như thế nào khi chúng ta học nhóm. Việc tổ chức học này giúp chúng ta bổ sung các kiến thức mà các bạn khác hiểu nhưng mình chưa nắm rõ và ngược lại.

Đặc biệt kỳ thi CPA này không có tính chất đối kháng, nghĩa là chúng ta thi đủ điểm là vượt qua kỳ thi chứ không theo phương thức lấy từ trên xuống. Do đó, việc học nhóm sẽ giúp ý rất nhiều cho các bạn ôn thi. Các lợi ích mà các bạn có thể nhận được:

1. Cố gắng để hòa nhập các bạn trong nhóm
    2. Chia sẽ kiến thức và tài liệu
    3. Hiểu được các vấn đề mà mình chưa rõ
    4. Được mọi người chia sẽ cách học và nghiên cứu sao cho tốt nhất, hiệu quả nhất
    5. Thời gian học sẽ giảm do có sự hỗ trợ từ các thành viên trong nhóm
    6. Được các anh chị đi trước trong diễn đàn, trong nhóm chia sẽ bí quyết thi sao cho hiệu quả nhất
    7. Khả năng vượt qua kỳ thi sẽ rất cao
    8. Giúp ích rất nhiều trong quá trình làm việc thực tế
    9. Nâng cao khả năng làm việc theo nhóm
    10. Các lợi ích khác

Hy vọng các bạn sẽ tham giá tích cực

Trân trong

BQT

Junior Member
    Tôi ở TP HCM, có nhóm nào đang ôn cho tôi tham gia với
    Xin cám ơn

Administrator
    Thay mặt BQT web onthicpa , chúc mừng bạn đã là thành viên của diễn đàn , hiện tại do số lượng thành viên đăng ký ôn chưa đủ nên BQT chưa lập nhóm để ôn , trong thời gian chờ đợi BQT sẽ cố gắng up tài liệu và đề thi của các năm trước để các bạn tham khảo , đồng thời BQT cũng rất hoan nghênh những đóng góp về nguồn tài liệu của thành viên.

Junior Member
    Hiện tại đã đủ nhóm chưa vậy admin ơi, mình muốn tham gia để trao đổi bài và kinh nghiệm vì gần đến ngày thi rồi.

Administrator
    Khi nào đủ nhóm BQT sẽ gửi mail thông báo cho các bạn biết nha.

Junior Member
    Mình nghĩ do các thành viên trong nhóm ít chưa thể thành lập được, do đó các bạn cần thông tin chia sẽ nào trong các môn chuẩn bị thi. Các bạn vui lòng trao đổi trước qua kênh diễn đàn này. Sẽ rất bổ ích đó các bạn ơi.

Tags for this Thread