amply karaoke jarguar Mã giảm giá Lazada 2016 http://canhovivariversidequan6.com/ grand central quan 3 Hướng dẫn chi tiết cách mua thẻ zing, mua thẻ viettel tại http://trumthe.com/detail-news/ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-171.html bằng sms mệnh giá 10k 20k 50k 100k ... Máy bơm nước điện chìm Dongyin
Sắp đến kỳ thi CPA năm 2012 - Ngày 1-11-2012
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
    Junior Member

Sắp đến kỳ thi CPA năm 2012 - Ngày 1-11-2012

Dear all,

Theo lịch thi từ BTC, kể từ ngày 1/11/2012 các bạn tham gia kỳ thi kiểm toán viên và kế toán viên hành nghề năm 2012 bắt đầu thi môn đầu tiên. Vậy còn 1 tháng nữa thôi là các bạn sẽ trải qua kỳ thi này. Các bạn cố gắng ôn tập thật kỹ và những nội dung nào chưa rõ, chưa kỹ hoặc chưa hiểu sâu, có thể post lên diễn đàn này để chúng tôi và các thành viên diễn đàn cùng nhau góp sức để giúp các thành viên của diễn đàn onthicpa.com có kết quả tốt.

Như các bạn biết đấy, hiện nay số lượng kiểm toán viên rất thiếu và trải qua kỳ thi không có tính chất đối kháng. Miễn sao các bạn hoàn thành số điểm theo qui định là đậu. Do đó các bạn nên tranh thủ tinh thần tập thể, cùng nhau hỗ trợ, giúp đỡ nhau để vượt qua kỳ thi này.

Theo chúng tôi nhận thấy, các bạn học rất tốt, giỏi và chăm nữa, nhưng nhược điểm lớn của các bạn mình là tình thần làm việc theo nhóm, học tập theo nhóm chưa cao do đó khi tham dự kỳ thi có thể sẽ đạt kết quả không như ý vì nội dung kiến thức không khó nhưng bao quát. Đồng thời với thói quen này, khi các bạn đi làm việc khả năng thích ứng cũng hạn chế.

Hãy tạo thói quen và tư duy làm việc ngay từ bây giờ, các bạn sẽ cho nhiều và cũng sẽ nhận nhiều từ cách học tập này.

Trân trọng!

Passion
    Lần sửa cuối bởi passion; 01-10-2012 lúc 01:47 PM

Tags for this Thread