amply karaoke jarguar Mã giảm giá Lazada 2016 http://canhovivariversidequan6.com/ grand central quan 3 Hướng dẫn chi tiết cách mua thẻ zing, mua thẻ viettel tại http://trumthe.com/detail-news/ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-ban-the-dien-thoai-viettel-thanh-toan-online-171.html bằng sms mệnh giá 10k 20k 50k 100k ... Máy bơm nước điện chìm Dongyin
Khái niệm và quy trình kiểm toán - Thầy Vũ Hữu Đức
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Hybrid View

Administrator

Để hỗ trợ cho các bạn ôn thi tốt môn kiểm toán . Sau đây BQT web onthicpa cung cấp cho các bạn slide bài giảng rất hữu ích của thầy Vũ Hữu Đức . Mong rằng những tài liệu này sẽ rất hữu ích cho các bạn cho kỳ thi sắp tới.

Junior Member
    Ban oi, sao minh k download dc file nay nhi? Ban xem lai giup minh dc k? TKS

Administrator
    [QUOTE=hoaht;500]Ban oi, sao minh k download dc file nay nhi? Ban xem lai giup minh dc k? TKS[/QUOTE]

Download bình thường mà bạn , bạn cho mình địa chỉ mail đi , có gì mình sẽ gửi cho bạn

Junior Member
    [QUOTE=trietthanh;501]Download bình thường mà bạn , bạn cho mình địa chỉ mail đi , có gì mình sẽ gửi cho bạn[/QUOTE]

Không download được, mình đang cần tài liệu ôn thi, bạn gửi cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều, nguyenkimvkc@gmail.com

Junior Member

Khái niệm và quy trình kiểm toán - Thầy Vũ Hữu Đức Taij sao minhf khong dow dduocj nhir!! mong ban gui giup minh link mediafile cho de dung

Junior Member

File khong mo duoc

[QUOTE=trietthanh;19]Để hỗ trợ cho các bạn ôn thi tốt môn kiểm toán . Sau đây BQT web onthicpa cung cấp cho các bạn slide bài giảng rất hữu ích của thầy Vũ Hữu Đức . Mong rằng những tài liệu này sẽ rất hữu ích cho các bạn cho kỳ thi sắp tới.[/QUOTE]

File mở ra bị báo lỗi bạn ơi, Bạn có thể Up lại file được không. Cảm ơn bạn nhiều